Happy Kpop
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Happy Kpop

Kpop is my life

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[news] 23.07 Bạn gái của Taeayang phải giới thiệu mình tới ” YG, Se7en, Teddy và G-Dragon để bắt đầu hẹn hò”

Go down 
Tác giảThông điệp
[xóa sổ sún hâm đơ]
Moderator
Moderator

[news] 23.07 Bạn gái của Taeayang phải giới thiệu mình tới ” YG, Se7en, Teddy và G-Dragon để bắt đầu hẹn hò” Empty
Bài gửiTiêu đề: [news] 23.07 Bạn gái của Taeayang phải giới thiệu mình tới ” YG, Se7en, Teddy và G-Dragon để bắt đầu hẹn hò”   [news] 23.07 Bạn gái của Taeayang phải giới thiệu mình tới ” YG, Se7en, Teddy và G-Dragon để bắt đầu hẹn hò” I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 3:14 pm

[news] 23.07 Bạn gái của Taeayang phải giới thiệu mình tới ” YG, Se7en, Teddy và G-Dragon để bắt đầu hẹn hò” Strongheart-photo-tae06

Taeyang của Big Bang giải thích cuộc hẹn blind date của mình với Yuri của SNSD trong phần trước của SBS “Strong Heart” được phát sóng vào ngày 20 vừa qua.

Seungri tiết lộ rằng ” Taeyang đã đến concert của SNSD mà không nói cho bất cứ ai” và Taeyang giải thích ” Tôi mất thời gian rất lâu chuẩn bị cho album của mình. Tôi không muốn ra ngoài nhiều vì điều đó, tinh thần của tôi trở nên tối tăm hơn.

Vì thế mọi người xung quanh tôi nghĩ đó sẽ là một ý tưởng tốt cho tôi gặp một người phụ nữ và họ giới thiệu chúng tôi,: và” Họ nói rằng có một cô gái mà họ nghĩ là tốt, vì thế tôi ra ngoài đi ăn mà không hề nghĩ nhiều và hóa ra lai làYuri. Cô ấy thông minh và cố ấy còn trẻ, chúng tôi hòa hợp với nhau tốt. Cô ấy là một người tốt. Cô ấy là một trong vài người bạn mà tôi có vì thế tôi đối xử với cô ấy rất thân thiện. Chúng tôi đã ăn tối cùng nhau một lần, và đi đến concert của SNSD là những kinh nghiệm đặc biệt,”

Vì cô ấy có một cơ thể tốt, bản gái của Taeyang sẽ mặc quần jean trong khi ăn cơm rang kim chi mà cậu ấy làm, sau đó cô ấy sẽ phải giới thiệu mình tới chủ tịch Yang, Jinusean, Teddy, Se7en và G-Dragon để được hẹn hò.

—Kekeke…ai làm bạn gái của Taeyang sẽ phải giới thiệu chính mình trước các tên tuổi lớn của YG…hahaha…thú vị thật, giống như muốn làm bạn trai của 2NE1 thì phải vươti qua cuộc kiểm tra khắc nghiệt để hẹn hò—

cre ibb
v trans by me

[news] 23.07 Bạn gái của Taeayang phải giới thiệu mình tới ” YG, Se7en, Teddy và G-Dragon để bắt đầu hẹn hò”
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [3.7.10][news]YG Family là ủng hộ và hỗ trợ hết mình cho Tae Yang trong việc phát hành album solo đầu tiên của mình.
» [26/05/10]FT Island đã tổ chức giới thiệu thành công tại Nhật Bản với hơn 5.000 người hâm mộ ở tại nhà!
» [10.07.10][News] Lí do vì sao Tae Yang để râu và không thay đổi kiểu tóc của mình.
» [24/7/2k10][news]Top Để Thực hiện Với Se7en
» [02.07.10][NEWS] G-Dragon # 1 thời trang mùa World Cup